วันที่ 26 มิถุนายน 2566 โรงเรียนวัดดอนทราย(สุวรรณรัฐราษฎร์อุปถัมภ์)
จัดกิจกรรมรณรงค์ในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ซึ่งตรงกับวันที่ 26 มิถุนายน ของทุกปี โดยมีท่านผู้อำนวย สุรีรัตน์ วารีนิล เป็นประธานอ่านสารในครั้งนี้ “รวมพลังไทย หยุดภัยยาเสพติด” และได้รับเกียรติจาก เจ้าอาวาสวัดดอนทราย พระสมุห์สมบุญ อภิปุณฺโณ มอบประกาศนียบัตรแก่ครอบครัวปลอดบุหรี่ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ดังนี้
ป5/2 เด็กหญิงพัทธนันท์ พุกวัฒนะ
ป.4/1 เด็กหญิงณัฐชยา ไสไหม
ป.6 เด็กชายอัครพัชร์ ธัญวัชร์ธนาพร
ป.3/1 เด็กชายชยพล มาเวหา
ป.1/2 ด.ญ.ณัฏฐิกา คานพรม
ป.3/2 ด.ญ.พัชรีพร บุตรดี
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356253405_5578456495590105_6844361473159996504_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356258307_5578456138923474_2421420400295126044_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356384137_5578443915591363_9171471616370652460_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356245357_5578449238924164_6354692870482000099_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356414426_5578443962258025_4063096471070826734_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/356223841_5578457415590013_2239539223557331725_n-1024x683.jpg)