โรงเรียนวัดดอนทราย(สุวรรณรัฐราษฎร์อุปถัมภ์) จัดกิจกรรมวันไหว้ครู ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา นางสุรีรัตน์ วารีนิล เป็นประธานพร้อมคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โดยมีคำขวัญวันครู ครั้งที่ 67 พ.ศ. 2566 ว่า “ครูดี ศิษย์ดี มีอนาคต”
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354209648_5540563049379450_5469670383117094513_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354026499_5540571906045231_5005977743662441343_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353641076_5540571759378579_5777109870639987971_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354059616_5540562476046174_8163315718467498253_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354211524_5540560696046352_4793429475576957317_n-1024x683.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354066176_5540561162712972_1557132428678529705_n-1024x683.jpg)
โรงเรียนวัดดอนทราย (สุวรรณรัฐราษฎร์อุปถัมภ์)
Wat Don Sai School
โรงเรียนวัดดอนทราย(สุวรรณรัฐราษฎร์อุปถัมภ์) จัดกิจกรรมวันไหว้ครู ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา นางสุรีรัตน์ วารีนิล เป็นประธานพร้อมคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โดยมีคำขวัญวันครู ครั้งที่ 67 พ.ศ. 2566 ว่า “ครูดี ศิษย์ดี มีอนาคต”