เมื่อวันที่ 12/02/2565 ที่ผ่านมาโรงเรียนวัดดอนทราย นำโดยท่าน ผอ.สุรีรัตน์ วารีนิล พร้อมคณะครู ได้จัดประชุมผู้ปกครองนักเรียน เพื่อชี้แจงให้ทราบถึง นักเรียนกลุ่มที่มีแนวโน้มมีปัญหาในการเลื่อนชั้น เนื่องด้วยนโยบายพาน้องกลับมาเรียน ซึ่งทางโรงเรียนและผู้ปกครองได้ทำข้อตกลงร่วมกันในการช่วยนักเรียนไม่ให้ขาดเรียนและไม่ออกกลางคัน
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9307-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9309-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9311-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9313-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9314-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9320-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9323-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9327-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9332-1024x575.jpg)
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9339-1024x575.jpg)