วันที่ 27 ธันวาคม 2564 ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนทราย นางสุรีรัตน์ วารีนิล ประชุมคณะครูบุคลากรของโรงเรียนวัดดอนทราย เพื่อวางแผนการทำงานของโรงเรียนให้เป็นไปตามโครงสร้างการบริหารและแผนงานการพัฒนาครู พัฒนาผู้เรียน ที่ผู้บริหารและคุณครูร่วมกันออกแบบ เพื่อขับเคลื่อนการศึกษาของโรงเรียนอย่างสุดความสามารถ
ประชุมคณะครูบุคลากรของโรงเรียนวัดดอนทราย
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/IMG_6894-1024x683.jpg)