วันที่ 20 ธันวาคม 2564 โรงเรียนวัดดอนทราย (สุวรรณรัฐราษฎร์อุปถัมภ์) รับการตรวจเยี่ยมจากศึกษานิเทศก์ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 เกี่ยวกับโครงการคุณธรรมและการอ่านออกเขียนได้ของนักเรียน พร้อมให้คำแนะนำในการจัดการเรียนการสอนให้มีประสิทธิภาพ
ศึกษานิเทศก์เข้าตรวจเยี่ยมโครงการคุณธรรมและการอ่าน
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/IMG_6504-1024x575.jpg)