เมื่อวันที่ 10 ธันวาคม 2564 โรงเรียนวัดดอนทราย
นำโดย นายบรรจง นุ้ยแหลม ครูรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู ผู้ปกครอง อดีตผู้อำนวยการ นายสุระพล เอี่ยมธนานุรักษ์ และคณะกรรมการสถานศึกษา ร่วมต้อนรับผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนทรายคนใหม่ นางสุรีรัตน์ วารีนิล
ยินดีต้อนรับผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนทรายคนใหม่
![](https://www.wdss.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/IMG_6195-1024x575.jpg)